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ZOEZI LA KUHUISHA VIWANGO VYA THAMANI YA ARDHI NCHI 

NZIMA 

ZOEZI LA KUHUISHA NA KUANDAA JEDWALI LA THAMANI YA ARDHI NCHI 

NZIMA LINAENDELEA, WATHAMINI KUTOKA OFISI YA MTHAMINI MKUU 

WIZARA YA ARDHI NA WATHAMINI WALIOPO TAMISEMI WANAKUSANYA 

TAARIFA ZA THAMANI YA ARDHI KWA KUSHIRIKIANA.  

VIWANGO HIVYO VITAFANYIWA UCHAMBUZI NA KUANDALIWA JEDWALI 

LITAKALO ONYESHA THAMANI YA KILA KIPANDE CHA ARDHI NCHINI. 

ZOEZI HILI LIMEANZA MWEZI FEBRUARI LINATARAJIA KUKAMILIKA 

MWISHONI MWA MWEZI MEI 2016. 

 


